రోడ్డు ప్ర‌మాదం చూసి ఆ మంత్రిగారు ఏం చేశారంటే!

Date:

త‌న వాహ‌నాన్నే అంబులెన్సుగా మార్చిన వైనం
అన‌కాప‌ల్లి, ఏప్రిల్ 17:
ఆంధ్ర ప్ర‌దేశ్ మంత్రిగారొక‌రు త‌న ఔదార్యాన్ని చాటుకున్నారు. ఓ రోడ్డు ప్ర‌మాదంలో గాయ‌ప‌డిన ఇద్ద‌రిని ఆస్ప‌త్రికి త‌ర‌లించ‌డానికి ఆయ‌న త‌న వాహ‌నాన్నే అంబులెన్సులా మార్చారు. తాను వేరే వాహ‌నంలో వెళ్ళాల్సిన చోటుకు వెళ్లారు.

అంతే కాకుండా ఆస్ప‌త్రికి ఫోన్ చేసి, క్ష‌త‌గాత్రుల‌కు మెరుగైన వైద్యం అందించాల‌ని వైద్యుల‌ను కోరారు. ఈ సంఘ‌ట‌నలో ఔదార్యం చూపిన మంత్రిగారు గుడివాడ అమ‌ర్నాథ్‌. ఇటీవ‌లే అంటే ఈ నెల 11న ఆయ‌న వైయ‌స్ జ‌గ‌న్మోహ‌న్ రెడ్డి క్యాబినెట్‌లో ఐటీ శాఖ మంత్రిగా బాధ్య‌త‌లు స్వీక‌రించారు.

యువ‌కుడైన మంత్రి త‌నదంటూ ఒక మార్కు ఉండేలా ప‌నిచేస్తున్నారు. ఈ క్ర‌మంలో ఆదివారం ఓ కార్య‌క్ర‌మంలో పాల్గొనేందుకు అన‌కాప‌ల్లి వెడుతున్నారు. దారిలో ఓ యాక్సిడెంటు అయిన విష‌యాన్ని గ‌మ‌నించారు. వెంట‌నే కాన్వాయ్‌ను ఆపి, క్ష‌త‌గాత్రుల‌ను త‌న వాహ‌నంలో ఆస్ప‌త్రికి పంపారు. త‌న ఔదార్యాన్ని చాటుకున్నారు.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Share post:

Subscribe

spot_imgspot_img

Popular

More like this
Related

ఒకే విడతలో రూ. 2 లక్షల రుణ మాఫీ: రేవంత్

తుమ్మల, పొంగులేటి ఇచ్చేది మాత్రమేఅధికారిక సమాచారంకాబినెట్ నిర్ణయాలు వెల్లడించిన సీఎంహైదరాబాద్, జూన్...

అమరావతి ఆంధ్రుల ఆశల ఆకృతి

(వాడవల్లి శ్రీధర్)అ) అమరావతి (ఆ) ఆంధ్రప్రదేశ్ రెండూ అక్షర క్రమంలో రాజధాని...

రెండు ఫైల్స్ పై పవన్ తొలి సంతకాలు

ఉప ముఖ్యమంత్రిగా బాధ్యతల స్వీకరణవిజయవాడ, జూన్ 19 : రాష్ట్ర ఉప...

Immediate challenges to BJP and Modi

(Dr Pentapati Pullarao) There is no challenge to the Narendra...