బి.ఆర్.ఎస్. అసెంబ్లీ అభ్యర్థుల జాబితా ఇది..

Date:

Constituency Name – Name of the Candidate
1 Sirpur Sri. Koneru Konappa
2 Chennur (SC) Sri Balka Suman
3 Bellampalli (SC) Sri Durgam Chinnaiah
4 Mancherial Sri Nadipelli Divakar Rao
5 Asifabad (ST) Smt. Kova Lakshmi
6 Khanapur (ST) Sri Bhukya Johnson Rathod Naik
7 Adilabad Sri Jogu Ramanna
8 Boath (ST) Sri Anil Jadhav
9 Nirmal Sri. Allola Indrakaran Reddy
10 Mudhole Sri Gaddigari Vittal Reddy
11 Armoor Sri Ashannagari Jeevan Reddy
12 Bodhan Sri Mohammed Shakeel Aamir
13 Jukkal (SC) Sri Hanmanth Shinde
14 Banswada Sri Pocharam Srinivas Reddy
15 Yellareddy Sri Jajala Surender
16 Kamareddy Sri K. Chandrasekhar Rao (KCR)
17 Nizamabad Urban Sri Bigala Ganesh Gupta
18 Nizamabad Rural Sri Govardhan Bajireddy
19 Balkonda Sri Vemula Prashanth Reddy
20 Korutla Sri Dr. Sanjay Kalvakuntla
21 Jagityal Sri Dr. M. Sanjay Kumar
22 Dharmapuri (SC) Sri Koppula Eshwar
23 Ramagundam Sri Korukanti Chander
24 Manthani Sri Putta Madhu
25 Peddapalli Sri Dasari Manohar Reddy
26 Karimnagar Sri Gangula Kamalakar
27 Choppadandi (SC) Sri Sunke Ravishankar
28 Vemulawada Sri Chalmeda Lakshmi Narasimha Rao
29 Sircilla Sri Kalvakuntla Taraka Rama Rao (KTR)
30 Manakondur (SC) Sri Erupula Balakishan (Rasamai)
31 Huzurabad Sri Padi Kaushik Reddy
32 Husnabad Sri Vodithela Sathish Kumar
Const.No. Constituency Name Name of the Candidate
33 Siddipet Sri Thanneeru Harish Rao
34 Medak Smt M. Padma Devender Reddy
35 Narayankhed Sri Mahareddy Bhupal Reddy
36 Andhole (SC) Sri Chanti Kranthi Kiran
37 Narsapur – –
38 Zaheerabad (SC) Sri Koninty Manik Rao
39 Sangareddy Sri Chinta Prabhakar
40 Patancheru Sri Gudem Mahipal Reddy
41 Dubbaka Sri Kotha Prabhakar Reddy
42 Gajwel Sri K. Chandrasekhar Rao (KCR)
43 Medchal Sri Chamakura Malla Reddy
44 Malkajgiri Sri Mynampalli Hanumantha Rao
45 Quthbullapur Sri Kuna Pandu Vivekanand
46 Kukatpally Sri Madhavaram Krishna Rao
47 Uppal Sri Bandaru Lakshma Reddy
48 Ibrahimpatnam Sri Manchireddy Kishan Reddy
49 L.B.Nagar Sri Devireddy Sudheer Reddy
50 Maheshwaram Sri Patlolla Sabitha Indra Reddy
51 Rajendranagar Sri Tolkanti Prakash Goud
52 Sherilingampally Sri Arekapudi Gandhi
53 Chevella (SC) Sri Kale Yadaiah
54 Parigi Sri Koppula Mahesh Reddy
55 Vikarabad (SC) Sri Dr. Methuku Anand
56 Tandur Sri Pilot Rohith Reddy
57 Musheerabad Sri Muta Gopal
58 Malakpet Sri Teegala Ajith Reddy
59 Amberpet Sri Kaleru Venkatesh
60 Khairathabad Sri Danam Nagender
61 Jubilee Hills Sri Maganti Gopinath
62 Sanathnagar Sri Talasani Srinivas Yadav
63 Nampally –
64 Karwan Sri Aindala Krishnaiah
Const.No. Constituency Name Name of the Candidate
65 Goshamahal –
66 Charminar Sri Ibrahim Lodi
67 Chandrayangutta Sri M. Sitharam Reddy
68 Yakutpura Sri Sama Sunder Reddy
69 Bahadurpura Sri Ali Baqri
70 Secunderabad Sri T. Padma Rao
71 Secunderabad Cantt (SC) G. Lasya Nanditha
72 Kodangal Sri Patnam Narender Reddy
73 Narayanpet Sri S. Rajender Reddy
74 Mahabubnagar Sri Srinivas Goud Virusanolla
75 Jadcherla Sri Charlakola Laxma Rreddy
76 Devarakadra Sri Alla Venkateswar Reddy
77 Makthal Sri Chittem Ram Mohan Reddy
78 Wanaparthy Sri Singireddy Niranjan Reddy
79 Gadwal Sri Bandla Krishna Mohan Reddy
80 Alampur (SC) Sri V.M. Abraham
81 Nagarkurnool Sri Marri Janardhan Reddy
82 Achampet (SC) Sri Guvvala Balaraju
83 Kalwakurthy Sri Gurka Jaipal Yadav
84 Shadnagar Sri Anjaiah Yelganamoni
85 Kollapur Sri Beeram Harshavardhan Reddy
86 Devarakonda (ST) Sri Ravindra Kumar Ramavath
87 Nagarjuna Sagar Sri Nomula Bhagath
88 Miryalaguda Sri Nallamothu Bhaskar Rao
89 Huzurnagar Sri Shanampudi Saidi Reddy
90 Kodad Sri Bollam Mallaiah Yadav
91 Suryapet Sri Guntakandla Jagadish Reddy
92 Nalgonda Sri Kancharla Bhupal Reddy
93 Munugode Sri Kusukuntla Prabhakar Reddy
94 Bhongiri Sri Pailla Shekar Reddy
95 Nakrekal (SC) Sri Chirumarthi Lingaiah
96 Thungathurthi (SC) Sri Gadari Kishore Kumar
Const.No. Constituency Name Name of the Candidate
97 Alair Smt. Gongidi Sunitha
98 Jangaon –
99 Ghanpur Station (SC) Sri Kadiyam Srihari
100 Palakurthi Sri Errabelli Dayakar Rao
101 Dornakal Sri D.S. Redya Naik
102 Mahabubabad (ST) Sri Banoth Shankar Naik
103 Narsampet Sri Peddi Sudharshan Reddy
104 Parkal Sri Challa Dharma Reddy
105 Warangal West Sri Dasyam Vinaya Bhaskar
106 Warangal East Sri Nannapuneni Narender
107 Wardhannapet (SC) Sri Aroori Ramesh
108 Bhupalapalli Sri Gandra Venkataramana Reddy
109 Mulugu (ST) Smt. Bade Nagajyothi
110 Pinapaka (ST) Sri Rega Kantha Rao
111 Yellandu (ST) Smt. Banoth Haripriya Naik
112 Khammam Sri Puvvada Ajay Kumar
113 Palair Sri Kandala Upender Reddy
114 Madhira (SC) Sri Lingala Kamal Raju
115 Wyra (ST) Sri Banoth Madanlal
116 Sathupalli (SC) Sri Sandra Venkata Veeraiah
117 Kothagudem Sri Vanama Venkateshwara Rao
118 Aswaraopeta (ST) Sri Mecha Nageshwar Rao
119 Bhadrachalam (ST) Sri Dr. Tellam Venkat Rao

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Share post:

Subscribe

spot_imgspot_img

Popular

More like this
Related

2024 is not 2004 wait till 4th June

(Dr Pentapati Pullarao) 2024 is not 2004 There are many...

Typical ceremonies in Indian Tradition

My experience at the 'Dhoti (boy) and Half-saree (girl)...

ఉషశ్రీరామనవమి

(డా. పురాణపండ వైజయంతి) శ్రీరామనవమి అంటే…అందరికీ రాములవారి కల్యాణం.. శ్రీరామనవమిగానే తెలుసు.కాని మాకు...

ఐ.పి.ఎల్. బాటలో ఎస్.పి.ఎల్.

ఇండియన్స్ చేతిలో స్మాషర్స్ స్మాష్(కె.వి.ఎస్. సుబ్రహ్మణ్యం)క్రికెట్ ఇండియాలో ఒక ప్యాషన్. ఐదేళ్ల...