Monday, September 26, 2022
HomeArchieveస‌భ‌కు బాబు న‌మ‌స్కారం

స‌భ‌కు బాబు న‌మ‌స్కారం

సీఎం అయ్యాకే మ‌ళ్ళీ స‌భ‌కు
అనుచిత వ్యాఖ్య‌ల‌కు చంద్ర‌బాబు స్పంద‌న
సంచ‌ల‌న నిర్ణ‌యం తీసుకున్న మాజీ ముఖ్య‌మంత్రి
అమ‌రావ‌తి, న‌వంబ‌ర్ 19″
మాజీ ముఖ్య‌మంత్రి చంద్రబాబు నాయుడు కీల‌క నిర్ణ‌యం తీసుకున్నారు. మ‌ళ్ళీ సీఎం అయ్యేవ‌ర‌కూ అసెంబ్లీకి రాన‌ని ప్ర‌తిజ్ఞ చేశారు. త‌మ కుటుంబ మ‌హిళ‌ల‌పై అధికార పార్టీ ఎమ్మెల్యేలు చేసిన విమ‌ర్శ‌ల‌కు ఆయ‌న ఆగ్ర‌హం చెందారు. త‌న భార్య గురించి అస‌భ్యంగా మాట్లాడినందుకు ఆయ‌న ఖిన్నుల‌య్యారు. అసెంబ్లీలో త‌న‌ను అవ‌మానించార‌ని అన్నారు. అధికారంలో ఉన్నా.. ప్ర‌తిప‌క్షంలో ఉన్నా ఎప్పుడూ ఇంత‌టి దారుణ‌మైన ప‌రిస్థితి చూడ‌లేద‌న్నారు. కుప్పంలో ఓడిపోయిన త‌న ముఖం చూడాల‌ని ఉంద‌ని సీఎం జ‌గ‌న్ సైతం హేళ‌న చేశార‌న్నారు. త‌న‌పైనా, త‌న కుటుంబంపైనా చేసిన వ్యాఖ్య‌ల‌కు నిర‌స‌న‌గా స‌భ‌ను బ‌హిష్క‌రిస్తున్నానీ, తిరిగి సీఎం అయ్యాకే స‌భ‌కు వ‌స్తాన‌నీ అంటూ స‌భ్యుల‌తో క‌లిసి స‌భ‌నుంచి బ‌య‌ట‌కు వెళ్ళిపోయారు. 2015 మార్చి 19న ఇలాగే స‌భ‌కు న‌మ‌స్కారం పెట్టి బ‌య‌ట‌కు వెళ్ళిపోయారు. ప‌దేప‌దే మైక్ క‌ట్ చేయ‌డంతో జ‌గ‌న్ అప్ప‌ట్లో ఈ నిర్ణ‌యం తీసుకున్నారు. మ‌ళ్ళీ సీఎం అయిన త‌ర‌వాతే వ‌చ్చారు. ఇప్పుడు చంద్ర‌బాబు సైతం ఇదే ఎత్తుగ‌డ‌ను ప్ర‌యోగించారు. ఇప్పుడు ప్ర‌తిప‌క్షంలో ఉన్న చంద్ర‌బాబుకు సైతం మైక్ క‌ట్ చేశారు.

RELATED ARTICLES

1 COMMENT

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments

Kishore kumar on Jagan consoles Pulapatturu
శ్రీపాద శ్రీనివాస్ on నిప్పచ్చరం – ఉషశ్రీ